New and Used Car Talk Reviews Hot Cars Comparison Automotive Community

The Largest Car Forum in the Philippines

Results 1 to 10 of 10
  1. Join Date
    Feb 2008
    Posts
    554
    #1
    Pwede bang ma-duplicate ang isang protected USB o ilagay sa ibang media like SD card o even sa harddisk? Na- try ko ng i-copy paste pero d pwde at may lumalabas na msg na please use original copy.... copy protected siya... anong apps ang pwde gamitin sa shadow image para ma-duplicate... may crack ba na pwdeng gawin? o kaya kung d pwde sa usb to harddisk doon na lang sa USB to SD card pra kahit iwan sa loob ng slot ok lng... any suggestion? Thanks

  2. Join Date
    Oct 2006
    Posts
    80
    #2
    ^Tanong ko lang, bakit kailangan mo kopyahin ang protected na USB, unless hindi sayo ang USB at me iba kang binabalak at gusto mo lang makopya ang mga protected files ng iba? hehehe...

  3. Join Date
    Oct 2002
    Posts
    21,253
    #3
    Unprotect it, then copy the files.

  4. Join Date
    Mar 2009
    Posts
    21,667
    #4
    Quote Originally Posted by marco624 View Post
    ^Tanong ko lang, bakit kailangan mo kopyahin ang protected na USB, unless hindi sayo ang USB at me iba kang binabalak at gusto mo lang makopya ang mga protected files ng iba? hehehe...
    Para may backup lang si TS. In case na mawala ang kayang USB.



    :book:

  5. Join Date
    Feb 2008
    Posts
    554
    #5
    Quote Originally Posted by marco624 View Post
    ^Tanong ko lang, bakit kailangan mo kopyahin ang protected na USB, unless hindi sayo ang USB at me iba kang binabalak at gusto mo lang makopya ang mga protected files ng iba? hehehe...
    Renzo wala tayong magagawa sa ganyang klaseng tao na mapanghinala...mapag isip ng masama sa kapwa...dahil pinalaki yan sa environment na puro hinala kaya tumatandang mapanghinala.

    Di muna nagtatanong kung bakit... o walang isip. FYI... ginagamit ko sa work ko ang USB na yon at ibinigay sa amin ng company namin... AYOKONG MAY NAKAKABIT NA KAHIT ANO SA LAPTOP KO PAG GINAGAMIT KO SA WORK ANG LAPTOP KO. BAKIT USB TO SD? BASAHIN MONG MABUTI.... ANG USB AY PWDENG MAALIS AT MASIRA O MAKASIRA NG LAPTOP PAG TUMAMA KAHIT SAAN DAHIL NAKA USLI..... ANG SD CARD.... TAGO SA LOOB NG SLOT KAYA MAS SAFETY, NGAYON NAIITINDIHAN MO NA BA? O HINDI PA.....

  6. Join Date
    Jan 2003
    Posts
    2,407
    #6
    license ba yan sir ng isang program?

  7. Join Date
    Oct 2002
    Posts
    29,354
    #7
    Quote Originally Posted by rensom View Post
    Pwede bang ma-duplicate ang isang protected USB o ilagay sa ibang media like SD card o even sa harddisk? Na- try ko ng i-copy paste pero d pwde at may lumalabas na msg na please use original copy.... copy protected siya... anong apps ang pwde gamitin sa shadow image para ma-duplicate... may crack ba na pwdeng gawin? o kaya kung d pwde sa usb to harddisk doon na lang sa USB to SD card pra kahit iwan sa loob ng slot ok lng... any suggestion? Thanks
    Have you tried downloading freeware/shareware apps?

    http://download.cnet.com/Easeus-Disk...-10867157.html

    http://download.cnet.com/Second-Copy...-10006600.html

    http://download.cnet.com/Second-Back...-10405044.html

    http://download.cnet.com/Backup2009-...-10260105.html

  8. Join Date
    Dec 2007
    Posts
    3,938
    #8
    Pwede kaya ang Norton GHOST sa goal ni TS? I've never used this software myself, but I've heard a lot about it.

  9. Join Date
    Oct 2002
    Posts
    29,354
    #9
    Quote Originally Posted by woohoo View Post
    Pwede kaya ang Norton GHOST sa goal ni TS? I've never used this software myself, but I've heard a lot about it.
    maybe... my copy of NG is old so it doesn't recognize usb drives.

  10. Join Date
    May 2006
    Posts
    78
    #10
    Quote Originally Posted by rensom View Post
    Pwede bang ma-duplicate ang isang protected USB o ilagay sa ibang media like SD card o even sa harddisk? Na- try ko ng i-copy paste pero d pwde at may lumalabas na msg na please use original copy.... copy protected siya... anong apps ang pwde gamitin sa shadow image para ma-duplicate... may crack ba na pwdeng gawin? o kaya kung d pwde sa usb to harddisk doon na lang sa USB to SD card pra kahit iwan sa loob ng slot ok lng... any suggestion? Thanks

    Sir, flashdisk po ang tawag dun hindi po USB. Ang USB po yung salpakan.

How to duplicate protected usb.