New and Used Car Talk Reviews Hot Cars Comparison Automotive Community

The Largest Car Forum in the Philippines

Page 104 of 190 FirstFirst ... 45494100101102103104105106107108114154 ... LastLast
Results 1,031 to 1,040 of 1900
  1. Join Date
    May 2014
    Posts
    14,699
    #1031
    Quote Originally Posted by TheUninvited View Post
    Nako ganyan din nangyari sakin sa SLEX, nilagay sa windshield, ni test tapos nung actual na ayaw gumana.

    Pag metallic daw tint hindi talaga gagana yan.

    Try mo pa siguro sa ibang toll booths, pero pag ganun pa din papalitan mo na sir.
    oem 35 vkool gamit ko ngayon bro. alam ko dye lang ito bro and no metallic specs eh.


    Sent from my MI MAX 3 using Tapatalk

  2. Join Date
    Aug 2008
    Posts
    1,585
    #1032
    Quote Originally Posted by ninjababez View Post
    sa windshield pala ako nagpalagay bro. tapos tinest naman, malakas naman daw signal sabi nun nag test Slex rfid


    Sent from my MI MAX 3 using Tapatalk
    Easytrip ba sa yo bro?

    Basta VKool, suggest ng easytrip installer sa headlight na lang.

    Wala ng test-test.

  3. Join Date
    Nov 2011
    Posts
    1,111
    #1033
    Quote Originally Posted by ninjababez View Post
    oem 35 vkool gamit ko ngayon bro. alam ko dye lang ito bro and no metallic specs eh.


    Sent from my MI MAX 3 using Tapatalk
    Nako sana nag backread ka kahit konti, haha kaka post ko lang ganyan din tint ko eh.

    Basta Vkool may metallic content, so kahit anong RFID little to no chance na mabasa yan.

    Sinubukan ko pala magload ng EasyTrip via MetroBank bills payment, nilagay ko acct# ko, pero 2 days na di pa din na credit?

  4. Join Date
    Sep 2017
    Posts
    33
    #1034
    Not sure kung may interference na nangyayari between slex rfid at eztrip. Nung wala pa ako slex rfid walang problema ang ez trip ko sa nlex sensor . Nung nagpalagay ako slex rfid sa likod ng rear view mirror sabay ng eztrip ko sa lower right windshield dun na nagka problema pareho. Both may cut naman ang tint ko.hindi na madetect both sa nlex at slex ko. So ginawa ko dineactivate ko eztrip rfid ko at gumamit ako pocket wifi type. After non gumana na flawlessly slex rfid ko

    Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk

  5. Join Date
    May 2014
    Posts
    14,699
    #1035
    Quote Originally Posted by TheUninvited View Post
    Nako sana nag backread ka kahit konti, haha kaka post ko lang ganyan din tint ko eh.

    Basta Vkool may metallic content, so kahit anong RFID little to no chance na mabasa yan.

    Sinubukan ko pala magload ng EasyTrip via MetroBank bills payment, nilagay ko acct# ko, pero 2 days na di pa din na credit?
    na excite ako bro eh LOL
    btw madali lang ba malipat load if palagay ko sa labas ng windshield nalang?
    i dont mind paying 200 replacement, basta wala hassle sa paglipat ng load.

    Sent from my MI MAX 3 using Tapatalk

  6. Join Date
    Oct 2010
    Posts
    2,453
    #1036
    Quote Originally Posted by ninjababez View Post
    na excite ako bro eh LOL
    btw madali lang ba malipat load if palagay ko sa labas ng windshield nalang?
    i dont mind paying 200 replacement, basta wala hassle sa paglipat ng load.

    Sent from my MI MAX 3 using Tapatalk
    Easytrip 15 days for load transfer. Fill up ka ng load transfer form when you apply for a new rfid. Ito Itadvantage nung old easytrip tag.

  7. Join Date
    May 2014
    Posts
    14,699
    #1037
    Quote Originally Posted by glenn_duke View Post
    Easytrip 15 days for load transfer. Fill up ka ng load transfer form when you apply for a new rfid. Ito Itadvantage nung old easytrip tag.
    thanks sa info bro. parang mas gusto ko nalang yun parang modem na nabanggit dito. meron pa ba nun for nlex?

    Sent from my MI MAX 3 using Tapatalk

  8. Join Date
    Jun 2005
    Posts
    3,770
    #1038
    Quote Originally Posted by ninjababez View Post
    thanks sa info bro. parang mas gusto ko nalang yun parang modem na nabanggit dito. meron pa ba nun for nlex?

    Sent from my MI MAX 3 using Tapatalk
    May nagpost few weeks back. Meron daw. Cost 2k daw

    Sent from my MI MAX 2 using Tapatalk

  9. Join Date
    Sep 2017
    Posts
    33
    #1039


    Sent from my Redmi Note 7 using Tapatalk

  10. Join Date
    Sep 2017
    Posts
    33
    #1040
    ETrip - Album on Imgur ayaw lumabas ung una kong nilink.

    Sent from my Redmi Note 7 using Tapatalk

Tags for this Thread

Slex rfid