New and Used Car Talk Reviews Hot Cars Comparison Automotive Community

The Largest Car Forum in the Philippines

Page 118 of 163 FirstFirst ... 1868108114115116117118119120121122128 ... LastLast
Results 1,171 to 1,180 of 1628
  1. Join Date
    Mar 2007
    Posts
    57
    #1171
    Quote Originally Posted by superzagu2001 View Post
    ok na ang ride ko, pinaservisan ko ulit sa Central Diesel and according sa scanner nila e same problem lang din, which is yung EGR kaya nilinis lang nila ulit gamit yung special solotion or something. tapos yun na, okay na daw. hanggang ngayon d pa naman bumabalik yung error and hopefully matagalan bago may makitang kakaiba sa sasakyan ko. Thanks sa lahat at sa forum na 'to! Alam ko na kung san dadalhin sasakyan ko kapag nagkakaproblema!
    Bro, ask ko lang how much pay for the service of Central Diesel for EGR cleaning and scanning??

    Thanks

  2. Join Date
    Jul 2010
    Posts
    32
    #1172
    Quote Originally Posted by jowel View Post
    Bro, ask ko lang how much pay for the service of Central Diesel for EGR cleaning and scanning??

    Thanks
    They quoted me 4k pero I paid less kasi nagpaayos na ako before at discounted na yung scanning.

    Central Diesel (Philippines) - Info | Facebook

  3. Join Date
    Jun 2006
    Posts
    1,139
    #1173
    Di lang pala toyota me problema sa diesel crdi, pati sa mitsu forum problem din ng strada at montero ito. Dahil daw sa dumi ng krudo.

  4. Join Date
    Aug 2008
    Posts
    164
    #1174
    mga bro gud pm, ask ko lang po if anyone of you can give me the contact number of central diesel landline or cellphone. San din po pala location nila. tnx po

  5. Join Date
    Dec 2007
    Posts
    1,182
    #1175
    Quote Originally Posted by Terrence View Post
    mga bro gud pm, ask ko lang po if anyone of you can give me the contact number of central diesel landline or cellphone. San din po pala location nila. tnx po
    Igoogle mo.

  6. Join Date
    Dec 2007
    Posts
    1,182
    #1176
    Quote Originally Posted by shibby75 View Post
    Di lang pala toyota me problema sa diesel crdi, pati sa mitsu forum problem din ng strada at montero ito. Dahil daw sa dumi ng krudo.
    Every now and then, I would see Monteros that are smoking.

  7. Join Date
    May 2005
    Posts
    130
    #1177
    Mga Innova Brods,

    Yung Innova D4D ko, bigla na lang may tumutunog sa makina. Nung binuksan ko yung hood, dito nanggagaling
    yung ingay (see yellow arrow on the picture).... katak-katak-katak-katak.. ganun ang tunog niya, parang may
    sumasayad. Ano kaya yun?



  8. Join Date
    Jul 2007
    Posts
    1,245
    #1178
    check the clip baka di naka-lock. happened to me before.

  9. Join Date
    May 2005
    Posts
    130
    #1179
    Ginnova, pre ang galing mo. Tama ka, nakabukas nga yung clip! Nakalimutan siguro nung driver namin i-lock. Tumatama yung clip sa chassis pag umaandar yung makina. Nawala yung ingay nung ni-lock ko na ulit. Thanks. Problem solved.

  10. Join Date
    Feb 2010
    Posts
    150
    #1180
    Quote Originally Posted by shibby75 View Post
    Di lang pala toyota me problema sa diesel crdi, pati sa mitsu forum problem din ng strada at montero ito. Dahil daw sa dumi ng krudo.
    kahit ba v-power o turbo diesel ang gamit mo, may problema ba? I always used v-power to my fort.

List of Toyota D4D Probems (Choking, Hard Starting, etc.)